Giới thiệu Tool AI cho ae Auto MMO

Discussion in 'AutoBlog' started by Vuonglechi, Apr 28, 2023.

1. Vuonglechi

Vuonglechi Sơ Nhập Giang Hồ

Em xuất thân từ 4rum này, nên em làm xong lên 4rum quảng cáo cho ae thôi. Bác nói em lùa gà nghe hơi "nặng nề" quá. Bác không dùng thì cũng nên ủng hộ anh em, hay bác muốn build hay hơn thì cứ bảo "Tool chú mày còn kém, để anh làm con ngon hơn". Chứ em thấy bác toàn chê này chê kia, sau rồi bác trù chết sớm.

Nói thật với các bác, tool em build sống được bao lâu thì đúng là em cũng không biết. Site của em hay các bác đang top mà ngủ đậy còn rớt còn 0 impression, biết sao được bác.

Còn thở là còn kiếm thôi.

Tuy nhiên em kiếm cơm, ae kiếm cháo. Share nhau ra để cùng kiếm.

Ezzra Bridger, catd3vjl and dohuong3 like this.
  2. command

command Bang Chúng

Nếu AI content chuẩn 100% thật thì bạn chắc chắn sẽ là Sam Altman thứ 2 của thế giới. Google sẽ sẵn sàng mua công nghệ của bạn để nạp vào Bard và cạnh tranh với New Bing ngay. Hoặc Elon Musk thành lập X.AI để cạnh tranh với OpenAI, bác bán công nghệ cho Elon Musk đi để tội nghiệp Elon Musk nghiên cứu công nghệ từ đầu vất vả lắm.

Hoặc bác tự kinh doanh và chơi sòng phẳng với Jasper AI (tổng vốn hóa hiện tại khoảng $1.5 tỷ) hoặc bác có thể tự làm 1 triệu blogs và mỗi blog chỉ kiếm $1/day thôi --> $1 triệu/day.

Bác trình độ cao quá, nên mình ko đủ tầm để trao đổi tiếp với bác.

3. grayhatvn

grayhatvn Bang Chúng

làm gì nhảy xổm lên thế :v , nâng bi nhau lùa gà bị moi ra thì nhảy xổm lên
    --- Double Post Merged, Apr 29, 2023, Original Post Date: Apr 29, 2023 ---
    Tóm lại thấy chướng mắt thì nói thôi, :v bên này thì đăng bài lùa gà bên kia đăng bài thảo luận seo, cũng là trò mèo, thằng này thằng kia nâng bị, ngay từ đầu không muốn nói ra, còn thằng comand gì đó vô nâng bị nhảy xốm nữa đó :v. Chưa kể dữ liệu member dùng có bị trích xuất lại để dùng cho cá nhân không nữa, tóm lại cũng hên xui :v

4. Vuonglechi

Em không biết bác già trẻ ra sao mà gọi người này người kia là thằng này thằng nọ. Forum này tính ra anh em chơi với nhau cũng cả chục năm, giờ e mới thấy người cục súc như bác.

5. anhhungxadieu

anhhungxadieu Khách Qua Đường

Em biết bác Vuonglechi với bác command trong forum lâu lắm rồi, em học hỏi được nhiều.
    Còn bác grayhat chuyên gia đi gây war, chứ không đem lại lợi ích gì cho anh em.
    Em vote ban nick cho lành

6. Nongdan9x

Nongdan9x Tân Thủ Thôn

THẾ NÀO LÀ CONTENT CHUẨN 100% HẢ BÁC.

Google nó vẫn đi cào để lấy DATA mà, nên nội dung trên mạng luôn luôn đẻ ra. Cũng như AE mình đang cãi nhau cũng sinh ra DATA cho GOOGLE.

Với Em thì chẳng có cái CONTENT nào chuẩn 100% cả. Ngay đến AE mình cãi nhau, mỗi người 1 ý ai cũng muốn phản biện ý của mình nghĩ là đúng =))). Thế nên với chính Google nó cũng chả biết đâu là chuẩn cả hihi. Do người dùng trải nghiệm để nó đánh giá chuẩn hay không thôi. Em nghĩ là vậy.

7. Hoa Mãn Lâu

Hoa Mãn Lâu Trưởng Môn

Các pác ơi, mình tranh luận với nhau 1 cách hòa nhã, chủ yếu là để học hỏi lẫn nhau kiếm tiền, đừng mạt sát nhau để mất hòa khí. Hòa khí sinh tài mà, nên góp ý mn củng nên góp ý nhẹ nhàng dc rồi, ko cần phải ném đá quá mạnh tay đâu, góp ý trên tin thần xây dựng để tốt lên

8. grayhatvn

grayhatvn Bang Chúng

thấy nâng bi nhau nên ngứa mắt nói thôi, còn cái site thớt thấy quảng cáo bên mấy gr gpt fb cũng có theo dõi, tóm lại thấy ko chuyên nghiệp bấp bênh người dùng thì có ý kiến, nhảy vô nâng bi nhau thí nóng gà thôi :v , tôi nói có gì sai à,
    tôi gây war à uh thù gây wat lời thật mất lòng xưa nay là vậy. :)

9. Vuonglechi

Bác thấy không chuyên nghiệp chỗ nào bác chỉ e với.

10. Nai

Nai MiddleMan Staff Member

Tôi thấy thớt lùa gà ở nội dung nào đâu vậy bác @grayhatvn Tool hoạt động sao thì nói vậy, có hứa hẹn đạt được thành tích gì khi sử dụng tool đâu mà có dấu hiệu lùa gà hay lùa gà.

11. Ocin

Ocin Khách Qua Đường

Anh mũ xám chém tầm vũ trụ rồi, ae 4rum k ai như đủ trình như thế, mời bạn đi chỗ khác chơi {byebye}

12. Zép Xanh

Zép Xanh Tân Thủ Thôn

Tool hay phết. bản thân em cũng đang muốn built 1 tool tương tự như thế, tiết là mình còn gà, chỉ mới biết php chứ chưa biết nodejs, socket.io :(

Nhưng cảm ơn chủ thớt, có gì mò vô học hỏi {feel_good}

13. Turtle Floating

Turtle Floating Tân Thủ Thôn

ý tưởng ko phải là mới nhưng vẫn chúc chủ thớt phát triển

14. nhat.itsuper

nhat.itsuper Moderator Staff Member

Trải nghiệm sơ bộ thấy web mượt, dễ sử dụng và thân thiện.
    Góp ý: Làm dịch vụ kiểu này mình thấy nhiều đơn vị cung cấp rồi nên cạnh tranh sẽ rất cao. Tuy nhiên có ý tưởng là phải làm ngay, làm rồi học, rút kinh nghiệm, hoàn thiện dần dần
    Chúc bạn thành công

Last edited: May 3, 2023
  15. grayhatvn

grayhatvn Bang Chúng

16. Phan Thị

Phan Thị Bang Chúng

Góp ý với thớt là làm dịch vụ ko nên pr với ngừoi việt nhé. toàn GATO thôi.
    Cứ mạnh dạn mà làm. Sai Đâu sửa đó. Đầu tư vào nhiều là tốt lên ngay

17. Vuonglechi

Em từ forum này lớn lên, nên hiểu anh em trong forum.
    Em cũng thấy sản phẩm của mình mà không vượt được ae chê sao đi oánh chiếm quốc gia khác được chứ

18. console

console Bang Chúng

Lâu lâu lên forum thấy hài quạ haha. Tui thấy tool này hay từ đợt bên tele có giới thiệu mấy cu em xài. Chả hiểu thanh niên kia chê kiểu gì. Mà nói chuyện rất chi là cục súc haha. Đúng hài
    --- Double Post Merged, May 4, 2023, Original Post Date: May 4, 2023 ---
    Tool nó cũng chỉ là tool. Quan trọng cách xài sao thôi. Ở đây ai cũng code đc cả. Có điều có nhiều cái nếu có ng làm sẵn tool mình thì xài thôi. Nếu k thích xài thì thôi, bớt sân si nhẹ đầu mấy thanh niên :))

19. nhat.itsuper

nhat.itsuper Moderator Staff Member

Đồng quan điểm với bác

20. snowman2

snowman2 Tân Thủ Thôn

hóa ra bác có ở trên này. đang dùng tool của bác. khá tiện cho người lười viết như em. thấy bác cũng chịu nghe đóng gop ý kiến của mọi người để phát triển tool ok hơn. lúc nào em thử làm vài site nước ngoài nghịch thử xem có kiếm dc tiền không.