[Hỏi] Đang tìm giải pháp để auto click trên ubuntu

Discussion in 'Hỏi Đáp Kỹ Thuật' started by grayhatvn, Mar 7, 2019.

1. Hoa Mãn Lâu

Hoa Mãn Lâu Trưởng Môn

Viêt 1 bài hd cơ bản cách cheat cpm cho a học hỏi với thím

2. grayhatvn

grayhatvn Bang Chúng

Mục đích chính chỉ là kéo traffic thôi bác ơi, chứ không phai cheat cpm, thời đại gì rồi mà cheat cpm nữa, có cheat thì cheat adfly :D ,
    cách mình làm là có lợi cho mình va network, dùng tool để tương tác tăng usd còn traffic thật, các vấn đề này windown thì chạy mượt mà ok rồi, chỉ là định thử trên ubuntu mà thôi chắc bỏ, vì xài ko quen mò thêm mệt :v

3. grayhatvn

grayhatvn Bang Chúng

Nói về vụ này thì phải nói nó phát triển từ từ
    Đầu tiên cpm thì nó check 3 cai ip, UA, Ref buổi sơ khai cứ vpn proxy ssh mà đâm, cpm nó được thông qua tổng adv hay sao ko rõ, nhưng chi biết 1 điều sau 1 ngày nó reset lại thì phải tìm cách chạy thật nhanh, như trong game gọi là ks hay cạnh tranh đó, vì các nguồn ip cheat xuất phát như nhau nên nó tính cho thằng đi trước là chủ yếu, sau một thời gian thì ra CPC là có tương tác click quảng cáo thì gặp phải click tặc nhiều quá nên ra đời CPA cái này là tương tác có nhiệm vụ kiểu như click vào ads sau đó làm ít nhiệm vụ ( vụ này hiện tại giang hồ đang cheat như điên). Dạo này co người quen làm bên viettel nói là đang có hướng update lên một cấp nữa, click ads xong tương tác phải cho cái quảng cáo đó ra tiền chi đó thì click tặc mới nhảy usd .
    Nên chung quy lại cmp không nên cheat, mà chạy nó để hỗ trợ traffic thôi, vì có các nguyên nhân sau, tiền quá bèo, ip không đủ cheat, nó không có tương tác giúp nhà net làm ra tiền nên cho dù đc paid thì 1,2 tháng là bị khoá acc, giờ đây data ip bị blacklist quá trời rồi, nhớ lúc xưa thật xưa khi còn quản lý hệ thống offer tracking lưu lại ip của member làm việc từ vip72 vpn từ các nguồn ssh... data ip cũng dc vài gb :d mình là con gián mà log lại dc vậy thì net nó có bao nhiêu mà kể :3

Giải pháp tốt nhất và lâu dài cố gắng kiếm real traffic sau đó dùng sock5 để tương tác tăng lúa, trung bình 20hit/ 1 click tương tác là tỷ lệ chuẩn,

Anh em tiếp tục mổ xẻ thêm gạch đá nhé biết sẻ chia sẻ :D đây là sơ lược đi vào chi tiết còn rất nhiều vấn đề

EDM, Ch3st3r, console and 1 other person like this.
  4. money

money Hương Chủ

@grayhatvn vote bác làm 1 topic riêng và nếu dc thì share luôn hướng (khái niệm chung chung chứ ko phải cách làm) về hỗ trợ traffiic, tăng tương tác, kéo traffic thật, ...

grayhatvn likes this.
  5. grayhatvn

grayhatvn Bang Chúng

ok, để làm topic chia sẻ kinh nghiệm bản thân để anh em gạch đá thoải mái,

firefox and money like this.
  6. Ak1974

Ak1974 Sơ Nhập Giang Hồ

Bạn dùng Actiona ấy, auto click bằng hình ảnh dc luôn nha, có bản linux và windows mình đang xài đây.
    linux cài bằng lệnh "sudo apt-get install actiona"
    nhé