hỏi về chạy Q.C Google Adwords

Discussion in 'Thảo Luận Chung' started by JOHN YTB, Mar 27, 2022.

1. NT_chém

NT_chém Bang Chúng

ý e ở trên đó là rẻ hơn chứ cũng thường là lỗ nếu chỉ có thu nhập từ show ads trên site, vì bản chất show ads thì net nó chỉ chia cho mình 1 phần doanh thu từ nhà quảng cáo thôi, còn chạy ads là mình trả full tiền đó, nên cần user chất lượng có khi mới hoà vốn hoặc có lãi đc. em chạy thử 2 chỗ thì cũng thấy lỗ.vốn ít nên không dám chạy nữa, mọi người có thể ngâm cứu chạy thử xem sao. mấy cái này dễ như ăn bánh. google vài đường cơ bản có người chỉ cho hết

2. money

money Hương Chủ

@NT_chém em ở SG hay đâu vậy? Ở SG anh mời vài ly chém gió làm quen.

3. AkuVn

AkuVn Hương Chủ

Ko quan trọng lỗ vì kiểu muốn cần user thật để test trải nghiệm người dùng :D

4. NT_chém

NT_chém Bang Chúng

tiếc quá, em lại ở HN. Mình đành chém gió online thôi anh ạ

money likes this.
  5. AkuVn

AkuVn Hương Chủ

HN đây lúc nào rảnh cafe hay bia ko :3

6. automan

automan Hương Chủ

Ok bác {beauty}

AkuVn likes this.
  7. Nai

Nai MiddleMan Staff Member

Cụ automan e tưởng ở sì gòn

8. AkuVn

AkuVn Hương Chủ

HN thật ko bác :D

9. nhatle

nhatle Khách Qua Đường

Nếu mà chạy để có traffic đầu và mục tiêu chỉ là traffic cho web mới tinh thì chạy GDN là ok. Nhưng chạy GDN thì time onsite sẽ thấp nhưng được organic traffic rất nhiều.
    Nếu mà chạy để có traffic đầu và mục tiêu chỉ là traffic cho web mới tinh thì chạy GDN là ok. Nhưng chạy GDN thì time onsite sẽ thấp nhưng được organic traffic rất nhiều.
    Mấy DV Ads siêu rẻ thường là bùng tiền hoặc chạy mã (vd: có mã chạy 900k tặng 2500k) mà giờ mấy mã này bị GG siết hết rồi. Còn chiết khấu 50% thì đúng là hơi ăn nhiều quá, thường chạy chiết khấu cao sẽ là chạy các chiến dịch VPCS

JOHN YTB likes this.
  10. HUYNHCVCX

HUYNHCVCX Tân Thủ Thôn

VẬY MÀ CÓ ÔNG VẪN CHẠY ĐC ads FB giá rẻ cho mình với visit Quốc tế đc, vãi thật :(

11. AkuVn

AkuVn Hương Chủ

Cụ thể giá rẻ là giá sao bro?

12. automan

automan Hương Chủ

Mình cần chạy qc fb bán nước hoa chính hãng, có ông nào chạy ko bác {beauty}

13. JOHN YTB

JOHN YTB Sơ Nhập Giang Hồ

GDN là viết tắt cái gì thế bác

14. money

money Hương Chủ

Google Display Network

nhatle and JOHN YTB like this.