Kháng cáo adsense tắt hiển thị do click không hợp lệ

Discussion in 'CPM & CPC & PopUp' started by pehuongkoi, Sep 5, 2019.

1. money

money Hương Chủ

Chuẩn em ạ.

2. xmenvn2510

xmenvn2510 Moderator + MiddleMan Staff Member

Em có lời khuyên cho bro tạo thớt nên bỏ cheat đi.

Đến lúc nó ban domain thì mua gà nào cũng thế thôi. Đừng tham bát mà bỏ mâm. Làm gì thì làm, cuối tháng nhận tiền mà ko lo lắng thì mới sướng.

Nai and Moneyckv like this.
  3. Song Chet Co So

Song Chet Co So Khách Qua Đường

chỉ cách check với bro

4. pehuongkoi

pehuongkoi Tân Thủ Thôn

Cập nhật tình hình :
    Em tạm thời chuyển sang net Ezoic để test thử và ngày đầu thu nhập 50% so với đặt Adsense. ( ko cheat ). Tuy nhiên script ads của thằng Ezoic này nặng quá làm site chạy khá ì ạch.

Check gì cơ bro ơi

Last edited: Sep 6, 2019
  5. Song Chet Co So

Song Chet Co So Khách Qua Đường

CHECK GÀ NGÀY 10$ ẤY . CHỈ VỚI

6. console

console Bang Chúng

Cheat cho lắm vô rồi sau kêu sao gg nó ghét Việt Nam rồi cpm thấp đồ này nọ :))

xmenvn2510 likes this.
  7. xmenvn2510

xmenvn2510 Moderator + MiddleMan Staff Member

Triệu like.

8. Nai

Nai MiddleMan Staff Member

Chuẩn rồi anh. Em thì chỉ lo lắng từng ngày đủ mệt rồi. Giờ tới tháng lãnh tiền mà cũng phải lo nữa thì quả là ko hay tí nào. Trừ khi xác định ngày từ đầu 1 mất 1 còn.

xmenvn2510 likes this.
  9. pehuongkoi

pehuongkoi Tân Thủ Thôn

Giờ chuyển sang ezoic rồi ko cần cheat mà trung bình ngày cũng kiếm được 10-12$ rồi các bác à. vừa nhàn vừa đỡ phải lo bị tắt ads hay khóa acc

10. Thanh Nguyen

Thanh Nguyen Bang Chúng

Thằng ezoic đăng ký loằng ngoằng vãi. Xong phần đặt ads cũng vướng. Mình làm mãi nó vẫn báo sai nghỉ luôn cho khỏe {big_smile}{big_smile}{big_smile}

11. automan

automan Hương Chủ

Ezoic ai mà ko chuyên setup nó khá cực, xưa lúc nó invite mình hướng dẫn mail cụ thế từng step làm theo cũng rối. Setup ad thồi mà extension Chrome tè le, vẽ block các kiểu.

Sau này nó ko hướng dẫn chi tiết nữa, thấy chắc khó chơi. Trong khi nhưng thằng khác chỉ cần 1 dòng code đặt lên site là xong rồi.

12. pehuongkoi

pehuongkoi Tân Thủ Thôn

em làm theo hướng dẫn của nó đặt các place holder tương tự như bên GA thôi bác. Thấy nó có con AI tự động tối ưu và test các vị trí ads hay sao ấy. Được cái thấy thu nhập cao hơn đặt thuần GA

13. money

money Hương Chủ

Đổi DNS, bật CF và đặt code header + các place holders rồi email cho thằng acc manager kêu nó duyệt là xong thôi chứ có gì khó đâu ta?

14. Thanh Nguyen

Thanh Nguyen Bang Chúng

Còn phải email nữa mới xong ak. Loằng ngoằng thế

15. money

money Hương Chủ

Uh, vậy thôi đừng làm với Ezoic em ạ

16. pehuongkoi

pehuongkoi Tân Thủ Thôn

Cái quan trọng là traffic của site bác đến từ đâu. nếu site US thì kiếm tiền ngon đó