Làm Aff AMZ với youtube

Discussion in 'Affiliate Programs' started by trong max, Jan 31, 2018.

1. trong max

trong max Bang Chúng

Lâu ngày không đóng góp gì cho forum. nhân tiện tết đết xuân về mình share cho mọi người một cách chiến aff amz hiệu quả, mà không tốn chi phí đầu tư nhiều .
    cách này có thể áp dụng cho các loại aff khác
    Bước 1 là lên amazon tìm video sản phẩm
    bước 2 up lên youtube , xả rác lên nó
    bước 3 rung đùi đếm tiền
    ưu điểm là ko sợ deindex
    bác nào auto được thì auto nhé
    Demo ở đây :

Last edited: Jan 31, 2018
    Nai likes this.
  2. Axyz

Axyz Khách Qua Đường

Quang trọng là đăng ký acc amazon

Last edited: Jan 31, 2018
  3. Nai

Nai MiddleMan Staff Member

Cách này có vi pham rule amazon ko bác, vì video theo như bác nói cũng của nó mà

4. trong max

trong max Bang Chúng

mình làm và nhận $ đều đều, còn làm cách nào thì tùy mỗi người thôi , tụi nước ngoài nó làm ầm ầm mà
    nếu sợ vi phạm rule thì hãy làm pp và xuất ra video :D nerver vi phạm

5. Hốc

Hốc Sơ Nhập Giang Hồ

vẫn chết acc như nhau thôi , nhưng sợ thì không làm :D

6. nguagovt

nguagovt Sơ Nhập Giang Hồ

Quan trọng là up lên youtube nó có band luôn acc ko nữa :D
    Mà ai làm clone youtube thì chú ý ẩn info domain đi nhé, bạn mình mới bị CA phường gọi lên vì dính google index nội dung phản động , may site nhỏ mới up đc 1 tháng. Nó mà index nhiều thì đc bóc lịch roài.

7. Dung Le

Dung Le Sơ Nhập Giang Hồ

Nghe hơi ớn , thế mình mua qua Namecheap có bảo mật whois thì có an toàn không bác ? Còn clone youtube thì có biết cái nào được index đâu ta.
    Sẵn tiện các bác cho em hỏi luôn , lượm cái code này http://simplemarket.info/ ,thấy cũng hay hay nên cài chơi , mà không hiểu nó index kiểu gì khi không có database với sitemap luôn , set up rồi bỏ đó , có bác nào chơi qua món này thì chỉ giúp , còn chơi youtube clone thì code nào đang ngon lành cũng chỉ giúp mình nhé

8. Dung Le

Dung Le Sơ Nhập Giang Hồ

Bác cho hỏi cái vụ " hãy làm pp " = làm bằng power point hả ? , nhưng cái vụ đặt link amazon thẳng trên youtube hình như đang bị cấm mà ta?
    Bác tham khảo forum nước ngoài nào về mấy vụ autoblog thế , kiếm hoài không ra