Nghe nói bác này là cao thủ của cao thủ SEO

Discussion in 'Trò Chuyện & Thư Giãn' started by MÈO, Apr 12, 2020.

1. MÈO

MÈO Tân Thủ Thôn

Không biết có anh em nào biết bác này không ạ, nghe đồn là đại cao thủ seo, mà ở ẩn, chỉ làm dự án, hoặc làm web lên top sau đó bán cho các bên cần. Mới xuống núi cách đây vài tháng do thấy 1 trong số những học trò mình từng dạy giờ làm seo và làm đào tạo thành công quá nên cũng mở đào tạo =))

Nghe đồn là thầy của Hà Tuấn Khang và của rất nhiều các cao thủ seo khác :)

https://www.facebook.com/profile.php?id=100009454070101

Em biết trong forum mình cũng nhiều cao thủ ở ẩn, không biết có ai có thông tin bác này chia sẻ cho newbie đọc với ạ.

Last edited: Apr 14, 2020
    Vito_King and Le Hieu like this.
  2. alex0511

alex0511 Khách Qua Đường

Ko biết ai mà đăng ảnh người ta có ảm em bé là thấy ko ứng rồi, bởi mình ko bao giơ đăng ảnh con cái public là vậy

3. money

money Hương Chủ

@Dung Vuong trong friend list của em kìa, vào confirm cái nào.

4. AkuVn

AkuVn Hương Chủ

Không biết bác này cũng ko biết PRO hay ko nhưng trước giờ trong giới SEO chỉ thực sự cảm thấy khuất phục trước 1 lão làng kinh dị nhất tên "T" đã từng oánh Global cả Black vs White mà tụi thế giới còn ko thể giải thích được PRO đó đã làm như thế nào. Mà giờ chắc ổng giải nghệ tìm cách tiêu tiền rồi :D VN lắm trùm mà kín tiếng nên nhiều lúc sợ mấy ông im im hơn mấy ông to còi như mình :3

5. money

money Hương Chủ

Thôi đừng nhắc tên anh nữa, cũng chỉ là mấy trò vặt của anh thôi chứ có gì đâu mà cả thế giới ko giải thích được {look_down}{look_down}{look_down}

wpresources and AkuVn like this.
  6. hihihehe

hihihehe Tân Thủ Thôn

cao thủ thật thì sao phải đi mở lớp dạy đại trà =)). Thời gian đó họ để kiếm triệu đô đó bạn.

7. Nai

Nai MiddleMan Staff Member

Em phải vào facebook để xem tên anh lại để coi mình có nhớ nhầm tên không

8. money

money Hương Chủ

Tên phây mà em cũng tin thì em ngây thơ quá gái ạ {hehe}{hehe}{hehe}

9. Nai

Nai MiddleMan Staff Member

{brick} xung quanh em chỉ toàn giả dối

10. Dung Vuong

Dung Vuong Sơ Nhập Giang Hồ

E add friend vô hóng hớt thôi anh. Chứ xưa giờ e làm auto k biết SEO là cái mợ gì. Cứ vứt 1 đống shit vào mặt search engine rồi ngồi đếm tiền thôi anh ạ :3

11. Dung Vuong

Dung Vuong Sơ Nhập Giang Hồ

E còn biết a @money có nhưng tư thế cả thế giới k hiểu được luôn cơ. Mà thôi thương ảnh k public lên đây :)

12. money

money Hương Chủ

Nguy hiểm vãi {misdoubt}{misdoubt}{misdoubt}

13. MÈO

MÈO Tân Thủ Thôn

:) e cũng ko biết ạ :D
    e xin rút kinh nghiệm ạ
    là ai vậy anh, cho em xin tên với ạ :D

14. hihihehe

hihihehe Tân Thủ Thôn

Khang đây ae =))

Vito_King and MÈO like this.
  15. MÈO

MÈO Tân Thủ Thôn

Em cũng có đi 1 offline trả phí của bên Khang 1 lần rồi, cũng hơi thất vọng vì cũng chỉ là giới thiệu giải pháp và bán tools :)
    Hình như anh @AkuVn cũng đã từng đi học khóa seo cộng hưởng thì phải :)

16. MÈO

MÈO Tân Thủ Thôn

E cũng đang vào hóng hớt, thấy anh em chung thuyền cũng đang chửi kinh quá

17. Hoa Mãn Lâu

Hoa Mãn Lâu Trưởng Môn

Hồi trước có chém lão Khang về vụ cái trên site cho down toàn là tool hay nhưng méo xài dc, hỏi ra thì phỉa có key của team lão mới xài dc, share củng như ko share, làm màu nên củng có chút gì đó ko ổn dồi

MÈO likes this.
  18. Mr Ghost

Mr Ghost Sơ Nhập Giang Hồ

Chà "đào tạo" SEO dễ làm ăn dữ vậy sao kìa. Option 2k 3k 5k USD.thêm PBN xây dựng hẳn 100 site lận, đúng là cao thủ SEO, chắc ông thầy của ông này cũng số má dữ lắm.

MÈO likes this.
  19. AkuVn

AkuVn Hương Chủ

Vụ Tools chiến Global này mình có 1 anh bạn tính join 5k vào xong sau khi mình thuyết phục thì chỉ join 2k và nói chung là sml và rút ra sớm nên thu về 50% coi như mất 1k$ cũng đỡ hơn 5k$ =))

Nói chung theo đánh giá của mình thì điều Khang và team nghĩ ban đầu thì OK đúng nhưng khi triển khai thì ko như trên giấy :D Nói thật cái Tools mà Khang nghĩ tới thì thực chất VN đã có team thực hiện trước đó và giờ hiện vẫn đang chạy mượt nhưng chỉ đánh ở VN còn ko áp dụng cho Global còn tại sao mình ko giải thích ở đây vì lộ phương pháp của bên đó. Mình cũng đã được sử dụng qua Tools đó trong 2 dự án và thấy thực sự sợ nếu Team đó là đối thủ của mình!

Đi học nhiều thầy thì mới thấy có mẹo chọn thầy như sau:

1, Thầy chỉ đi dậy chứ ko đánh dự án vì thầy đánh dự án thì khó mà chia sẻ hết từ A đến Z nên mình có dậy cũng chỉ khi nào xác định ko đánh dự án nữa mới dậy.

2, Đừng xem những Scandal hay những gì cộng đồng thần thánh hóa mà phải tỉnh. Thử nghĩ xem nếu 1 thầy giỏi thì tại sao họ dạy và họ đã làm được những gì v.v.. Nói thật 1 người chiến dự án giỏi chưa chắc đã là thầy giỏi, muốn dạy giỏi thì phải có cái tâm với việc truyền đạt kiến thức và mang lại giá trị thực sự cho học viên. Dù là khóa 1tr hay 10tr cũng vậy!

3, Ko mơ mộng việc học 1 "chuyên gia" hay "cao thủ" là thành thần ngay vì dù Lý Tử Long có sống lại dạy võ cho ai thì người đó có muốn thành thần hay ko cũng phải xem nội tại người đó có gì và họ quyết tâm ra sao. Méo có cái chuyện đi học 2 hôm về thành thánh SEO hay gì đó ngay được nếu là Newbie :D

4, Newbie thì đừng đi học Cao Thủ mà hãy tìm thầy nào dạy cơ bản nhất trước. Học cái nền vững rồi hãy học những cái nâng cao như TUT TIP v.v..

Cơ bản thế nghĩ thêm gì nói tiếp sau :D Đang cố leo rank LOL mà mùa này nghỉ Covid nhiều trẩu quá :(

maxthieuchu, Vito_King, MÈO and 3 others like this.
  20. hihihehe

hihihehe Tân Thủ Thôn

phát triển mẹ gì đâu, lấy tiền ôm coin giờ sml chứ gì =)). Tool tạo signal thuê code chắc ko đến 5k =))