[Ngoài Lề] Vừa mới chia tay người yêu xong thì nên làm gì cho ổn định tinh thần lại hả mọi người

Discussion in 'Thảo Luận Chung' started by Sì Ke, Apr 20, 2020.

1. Hoa Mãn Lâu

Hoa Mãn Lâu Trưởng Môn

Vậy massage củng dc, ko cần đá phò, chủ yếu cho nó đơ cảm giác với gái là dc

Hốc likes this.
  2. jennychu

jennychu Tân Thủ Thôn

mình cũng mới chia tay mối tình 4 năm tưởng như đã cưới. Cũng buồn, chỉ trách duyên đến đây thôi.

3. money

money Hương Chủ

2 đứa nghĩ sao về quan hệ đồng tính?

Tony Vu and wpresources like this.
  4. thienmenh

thienmenh Sơ Nhập Giang Hồ

nghỉ bác ạ , em cũng đã yêu 1 người như vậy , hồi ý mới đi làm, chẳng mong làm giàu như bây h , chỉ muốn yêu thôi , nhận lời yêu 4 tháng mà ko cho ôm hay cầm tay :))
    e chia tay , sau đó cô ý đăng fb nhớ nhung các kiểu và nhắn tin làm lại ... lúc đó thì em đã kiếm được cô khác ^^
    P/s: Hãy quen 1 cô gái khác ngay và luôn , sau này bác nghĩ lại sẽ mỉm cười thôi

5. Thanh Nguyen

Thanh Nguyen Bang Chúng

Dễ dãi quá thì các ông coi thường. Không cho sờ mó thì các ông chia tay. Éo biết sống sao cho vừa lòng các ông. Tội cho cô gái đó vl

wpresources likes this.
  6. Sì Ke

Sì Ke Sơ Nhập Giang Hồ

tụi e yêu xa bác à, cách nhau 100km ấy, hầu như mỗi lần e chủ động về thăm thì cô ấy đều từ chối ấy. Thực ra e cũng nghĩ rất nhiều lần cho cô ấy, nhưng càng ngày e thấy càng nhạt nên mới ct bác à {sad}

7. thienmenh

ông này là tính bằng năm rồi ông ơi, next tìm kèo khác cho nhanh !
    Thiếu j kèo thơm ^^

8. thienmenh

vậy là cô ý có kèo khác rồi bạn... bạn cứ kiếm tiền đi , có tiền bác sẽ có nhiều sự lựa chọn khác ...

9. Thanh Nguyen

Thanh Nguyen Bang Chúng

Nếu cụ chắc cô ấy có kèo khác hoặc hết tc với b thì chia tay là điều tất nhiên. Còn chỉ đơn giản vì yêu lâu mà không đc sờ mó mà chia tay thì tầm thường vcc. Khi nào cưới rồi mà không đc thì hẵng nói. Có chắc các ông sẽ cưới con nhà nta đâu mà cứ đòi yêu là phải chén luôn. Hay chén được xong lại chán rồi kiếm con khác. Xong đến lúc lấy vk lại đòi vk phải con tờ ring?

wpresources likes this.
  10. Sì Ke

Sì Ke Sơ Nhập Giang Hồ

Trước đó cô ấy có trải qua 2 ngy cũ quen cũng khá lâu r bác, lúc mới quen nhau thì tụi e có hs 2 lần, rồi kể từ đó đến h là e hầu như ko chạm vào đc cô ấy, nắm tay, ôm cũng ko có lun, e nghĩ do cô ấy mặc cảm hay vì ko tin tưởng do mất niềm tin vào đàn ông nhưng thật sự h e ko chịu nổi nữa r {cry}

11. Leo

Leo Tân Thủ Thôn

làm tình đi bác :D

12. wpresources

wpresources Bang Chúng

Bạn thử suy nghĩ đề nghị của anh money thật nghiêm túc xem sao

money likes this.
  13. thitgaluoc

thitgaluoc Hương Chủ

lúc ct ny tôi cũng như bạn, sau đó tôi lên fb kiếm khoảng 100 em hợp mắt, nhắn tin cho từng em một. Sau đó trong khoảng 20 em, em nào có vẻ khả quan thì tôi set up đi chơi, cafe. Sau kèo đó em nào cảm thấy thích thích tôi lại rủ đi chơi tiếp. Và giờ tôi đã có vợ =)))
    như vậy có gọi là yêu 50 chọn 10 lấy 1 k các bác? =))

14. Sì Ke

Sì Ke Sơ Nhập Giang Hồ

Bác chọn lọc kĩ thật {amazed}

15. money

money Hương Chủ

Cho anh xin list 19 em mà em đã loại nhé :D

16. TungVu

TungVu Khách Qua Đường

bỏ qua đi bác. trước em cũng có 1 mối tình 10 năm từ hồi học c3 đến hết đại học. đi làm rồi nó bỏ em yêu thằng làm cùng. Suy sụp vcl. chán nản 2-3 tháng ko làm đc cái mẹ gì. Thế méo nào 1 năm sau em lấy vợ. Vợ em kém em 9 tuổi. bác nghe thằng huấn hoa hồng nó nói ấy. ko có tiền thì yêu cái đầu bờ {big_smile}

17. money

money Hương Chủ

à thì ra lên 4rum khoe đã có vợ. {look_down}{look_down}{look_down}

thitgaluoc likes this.
  18. money

money Hương Chủ

1. Nói trắng ra thì pé thớt mới chia tay người yêu, có tí hụt hẫng nên đang rất xúc động và cần chia sẻ, nâng đỡ tình cảm.
    2. Nhưng nghịch lý là dù mọi người có nói gì thì cũng đếu có tác dụng.
    3. Và sự thật là nhanh thì 1,2 tuần sau, lâu thì cùng lắm 1,2 năm sau thớt sẽ tự hỏi: thế đếu nào mà hồi đó chia tay em ấy mình lại vật vã như vậy? Sao lúc đó mình ngu vãi ra thế nhỉ?
    4. Các hành động hiện tại là hoặc ngồi rũ ra chán nản, 2 là đi nhậu bar sàn quẩy (giờ đi coi chừng ăn cách ly), 3 là đi lao vào đi tìm người yêu mới, 4 là đi mat xa chơi gái. Về cơ bản thì hành động nào cũng không hết chán.
    5. Cách khôn ngoan nhất là tự kìm nén sự khó chịu của bản thân, lao vào làm giầu, có tiền gái theo đầy, tự nhiên thấy đời đẹp vãi ra, mọi thứ khó khăn, trở ngại khi xưa chỉ là muỗi.

Tony Vu and thitgaluoc like this.
  19. Sì Ke

Sì Ke Sơ Nhập Giang Hồ

cảm ơn anh {adore}