Nhận build backlinks cho bác nào cần

Discussion in 'Chợ Việc Làm MMO' started by santorini, Mar 22, 2019.

1. grayhatvn

grayhatvn Bang Chúng

hehe nếu những ai từng build hệ thống backlink và đi sâu vào nó sẻ hiểu thôi :D
    Cùng là 1 chữ backlink , nhưng mà backlink cũng nhiều loại, lấy một ví dụ nhỏ, quăn cái backlink vào site ma không vào quỷ không hay thì quăn làm mẹ gì cho mệt người :D

Moneyckv likes this.
  2. AkuVn

AkuVn Hương Chủ

Thánh =)) Những link mình build toàn ma không hay quỷ không biết.

3. Chuong Luong

Chuong Luong Khách Qua Đường

Theo mình hay thấy trên bhw thì thường seo từ khoá ko cho report links thì chủ yếu đi từ hệ thống pbn. Mà pbn cũng hơi đáng lo. Bị gg tóm chỉ là vấn đề thời gian.

Bác chủ cho thêm tí thông tin về gói link. Tầm giá $8-15 thì cũng hợp lý, nhưng cũng cần phải xem là loại link gì (web2.0, bookmark, directory, v.v..) :| chạy 1 campaign gsa muốn DA cao cũng đc, nhưng toàn site spam thôi...

4. santorini

santorini Sơ Nhập Giang Hồ

Ko site spam, ko PBN, bác inbox em gửi report cho bác xem ạ

5. Hoa Mãn Lâu

Hoa Mãn Lâu Trưởng Môn

Gửi public luôn cho ae xem đỡ inbox thím. Lấy cái nào ra demo công khai i

6. slowboy

slowboy Sơ Nhập Giang Hồ

Cho xin thêm thông tin về loại link bạn build(PBN,2.0, directory...) như bên BHW họ bán thì thường kèm thông tin khá chi tiết
    Nếu ok e mua test PBN :D

7. santorini

đã update ở post đầu bạn nhé

8. santorini

em đã update ạ
    đã update bạn nhé

9. Tọi

Tọi Sơ Nhập Giang Hồ

là cứ bắn backlink lên youtube hả a? bắn lên mấy cái video liên quan của mình ấy, hoặc tự tạo?

10. grayhatvn

grayhatvn Bang Chúng

pub cái tut đang làm cho anh em tham khảo :
    Quy trình làm việc tùy hệ thống mỗi người, cách này làm phục vụ cá nhân, ko phải kinh doanh như thớt,
    loop (10000000000)
    database có title cafemmo --> lấy nó query search youtube--> sẻ list ra đc rất nhiều cứ lấy cái đầu cho khỏe ---> lấy data ( backlink + một ít conment công lại ) ---> post vô conment
    end loop
    Khi data chay hết thì cứ query lại, vì tầm 1 tuần sau search key cafemmo nó sẻ không ra link như 1 tuần trước search,
    Ưu điểm gửi backlink đúng địa chỉ content, được ưu tiên trend bài mới từ ytb tỷ lệ người view nhiều... backlink gửi đi luôn trend tại mỗi thời điểm
    Ngoài ra facebook cũng ngon, giờ làm cực hơn :D, cực ở đây muốn lấy traffic US hehe ( cách đây 3 năm về trước nếu ai từng chơi kiểu lấy token add member vô group rồi spam link lên thì chắc là biết độ bá đạo rồi của nó rồi :D )

Cháu dì Sáu likes this.
  11. Tọi

Tọi Sơ Nhập Giang Hồ

V là phải có nhiều tk gg. và nó ban lúc nào cũng k hay :D

12. grayhatvn

grayhatvn Bang Chúng

thứ nhất ytb ko ép buộc đăng ký ú ytb bằng gmail dùng mail khác vẫn dc
    thứ hai vi phạm cmtvko ban mà id đó bị blacklist toàn bộ cmtvid đó pót bị hide
    thứ ba ytb dùng AI check mà con người cao hơn AI một cấp bậc
    thứ tư biến tấu computer thành con người làm việc cho mình
    thứ năm làm đi sẻ thấy kết quả nói mà ko làm thì ko biết kết quả
    thứ sáu chúc thành công :3

Nai and money like this.
  13. Tọi

Tọi Sơ Nhập Giang Hồ

kết 2 câu cuối, hehe, em không làm mảng này nên mấy cái anh chia sẻ là ae đỡ tốn đc 1 mớ IQ, làm thoy :v