TÀI KHOẢN GOOGLE DRIVE UNLIMITED GIÁ #299K

Discussion in 'Mua & Bán' started by Tâm, Jun 13, 2020.

1. Tâm

Tâm Tân Thủ Thôn

TÀI KHOẢN GOOGLE DRIVE UNLIMITED GIÁ #299K

-----------------------------------------------------------------------------------

Rất nhiều anh em có nhu cầu lưu trữ dữ liệu với dung lượng lớn. Nhưng lại quá mơ hồ về Google Drive Unlimited nên gặp nhiều trái đắng khi mua và sử dụng. Nay mình sẽ trình bày chi tiết ở đây để anh em dễ hiểu và lựa chọn cho mình một giải pháp tốt!

Đầu tiên là những tiện ích không cần bàn cãi...
    Về cơ bản là cách sử dụng cũng y chang như tài khoản Gmail thông thường thôi. Nhưng tài khoản Google Drive Unlimited có thêm một số tính năng nổi bật hơn hẳn:

⭐ Không giới hạn dung lượng Google Drive
    ⭐ Không giới hạn dung lượng Google Photos
    ⭐ Không giới hạn dung lượng chia sẻ với bạn bè
    ⭐ Được sử dụng App Drive File Stream, Youtube, Meet và một số ứng dụng khác
    ⭐ Tạo được Drive Nhóm dùng chung với các Email khác

Vậy câu hỏi đặt ra là:
    TẠI SAO CÓ LOẠI TÀI KHOẢN NÀY?

Gần như 100% tài khoản Google Drive Unlimited được bán trên thị trường là thuộc gói Gsuite Education. Nhưng thay vì dùng cho trường học, thì bằng cách nào đó (cách gì còn lâu mới nói, hehe) mà mình đăng ký được hệ thống này để phục vụ anh em. Lưu ý là chi phí đầu tư không hề rẻ nhé anh em.

Chính vì là G-suite nên tài khoản sẽ có dạng [email protected] dùng như tài khoản Gmail miễn phí thôi. Và loại này thì chỉ cần gia hạn Domain là có thể sử dụng hoài. Việc gia hạn do Super Admin là mình thực hiện, bạn không cần gia hạn. Bạn chỉ cần check hạn Domain bên mình là ra ngay thôi. Còn muốn biết Domain là gì thì inbox mình nhé! He he

✅Bạn có thể tìm hiểu thêm nguồn gốc của nó tại đây: Bit.ly/nguongocdrivenkdn

-----------------------------------------------------------------------------------

Và có 1 thật sự là...
    MUA MỘT LẦN DÙNG MÃI MÃI❓
    Mãi mãi là bao lâu? Trên đời này không có gì là mãi mãi và vĩnh viễn. Nhớ nhé! Tất cả đều là tương đối - Einstein đã chứng minh rồi.

Nhiều người bán "Giấu mặt" thường quảng cáo là vĩnh viễn - mãi mãi.

Với #299k/tài khoản Google Drive Unlimited, bên mình bảo hành cho anh em 03 năm

❎Không hỗ trợ trong trường hợp vi phạm chính sách Google nhé

☝️Thực ra là loại này nếu Google không có gì thay đổi về chính sách thì cứ vậy dùng hoài. Nhưng phải có cái mốc 03 năm cho nó cụ thể. Chứ mua con Iphone XS Max hơn 30 củ bảo hành 01 năm, còn với vài trăm nghìn muốn mình bảo hành cả đời thì xin "Next Next Next!"

☝️Lưu ý trước khi đặt hàng:

✔ Thanh toán 1 lần. Không mất phí hằng tháng
    ✔ Không phải Drive Nhóm hay Edu Mail
    ✔ Hỗ trợ không giới hạn không gian thời gian

☑️Và ĐẶC BIỆT: Được tùy chọn Username

Bonus thêm cho bạn 5 khóa học tự chọn tại: Bit.ly/vipkynang2020

Sau khi thanh toán: Bạn sẽ nhận được 1 tài khoản mới hoàn toàn bao gồm: "Username Tùy Chọn + Pass "

Thông tin thanh toán:

Ngân hàng VCB
    0721000612909
    Tran Nhut Tam

Ngân hàng Techcombank
    19033753895015
    Tran Nhut Tam

Momo: 0925295864

Nội dung chuyển khoản: Drive Unlimited + Username bạn muốn

Last edited: Jun 13, 2020
  2. Tâm

Tâm Tân Thủ Thôn