Thảo luận kinh nghiệm chơi Youtube

Discussion in 'Youtube' started by Bình Gia Trang, Aug 8, 2017.

1. Bình Gia Trang

Bình Gia Trang Moderator Staff Member

2. Numb

Numb Khách Qua Đường

Em bỏ YT cách đây vài năm rồi. Nó del cái channel chính rồi sau đó del luôn cái channel net tức quá nghỉ chơi với nó luôn =)) hồi đó có youtube keyword tool cứ nhét hết vào description với tittle là view lên =))

3. solokop

solokop Khách Qua Đường

Cái này là tool marketing mà, có phải tool gen để tạo video đâu bạn? Có gợi ý gì về tìm kiếm ko?

4. cuacua88

cuacua88 Tân Thủ Thôn

Autoclip nó là dạng text to void rất hay, nhưng mà kênh họ quản lý mình làm theo kiểu partner với họ thôi. Giờ có một tools nào chuyển đổi text sang âm thanh tự nhiên nhất thì quá tuyệt để làm content {brick}

5. console

console Bang Chúng

Nếu mình cảm thâý làm có lời, thì trước hết cứ làm với người ta đã. có kinh nghiệm, có $, thích quẩy kiểu gì cũng được mà cụ.

6. solokop

solokop Khách Qua Đường

Tool đó họ code trong 2 năm cơ mà. Nhưng mà vì ko bán hẳn và làm kiểu co-op nên mình đang code lại tầm 20% tiến độ rồi. Dự sớm có cái để test :)

Mai Cồ likes this.
  7. quang mít

quang mít Sơ Nhập Giang Hồ

8. Bình Gia Trang

Bình Gia Trang Moderator Staff Member

Khéo lại F12 chứ đùa :)))

9. quang mít

quang mít Sơ Nhập Giang Hồ

thấy yêu cầu có vps chạy tool. thu phi 500k/kênh

10. Hoa Mãn Lâu

Hoa Mãn Lâu Trưởng Môn

11. _GăngTayThép_

_GăngTayThép_ Khách Qua Đường

Em đang tính chiến thêm 1 kênh news đây bác, mà ko biết là dùng IP VN up ngày 30 videos có bị sao ko. Hiện em đang xài 2 line mạng, chơi 1 kênh content 2 kênh xào nấu chỉ sợ chết chùm thì toi. Còn nếu dùng VPS (Sing,US) mà sđt + gà ở VN có đc ko nhỉ? Nhờ các bác chỉ giáo :D

12. Nguyễn Thế Thảo

Nguyễn Thế Thảo Moderator Staff Member

REUP vẫn chiến được cụ nhé :D

13. Inkalyyy

Inkalyyy Khách Qua Đường

Bác nào chơi cho hỏi up 50 videos/ngày có sao không :)

14. Hoa Mãn Lâu

Hoa Mãn Lâu Trưởng Môn

Thuê 1 bên dịch vụ mà xài dịch vụ reup thím. Đỡ bị vấn đề chết lan. Còn ko thì làm 1 con vps amz ấy. Xài dc că năm. Chi phí củng rẻ

15. automan

automan Hương Chủ

16. chauthai

chauthai Khách Qua Đường

mình thấy làm dạng coppy tin tức rồi lấy hình ảnh quất auto đọc nhiều người xem thật
    bọn nó làm cũng nhiều
    các bác thử làm kiểu khám phá á chèn đoạn clip với hình ảnh cho nó đọc cũng dc đấy
    ngày xưa e thường chơi reup dạng khám phá lên cũng dc nhưng rồi cũng bị quét :(( thế là nãn vứt luôn

17. HuTaNaTu

HuTaNaTu Khách Qua Đường

http://hutruc.com/auto-voice

18. chamchich

chamchich Sơ Nhập Giang Hồ

Bác nào có kinh nghiệm livestream support em với. Em dùng mạng 32MB livestream vẫn bị YouTube is not receiving enough video to maintain smooth streaming. As such, viewers will experience buffering. VPS cũng bị luôn.

19. Nguyễn Thế Thảo

Nguyễn Thế Thảo Moderator Staff Member

haken likes this.
  20. haken

haken Khách Qua Đường

cô giáo ở khắp mọi nơi :D