Tìm đồng đạo kiếm tiền từ quảng cáo website theo hướng Gray

Discussion in 'Thảo Luận Chung' started by grayhatvn, Apr 5, 2023.

1. dohuong3

dohuong3 Khách Qua Đường

Làm kiểu này có phải là Traffic User như trong mấy group SEO hay nhắc tới không các bác?

2. huvo6789

huvo6789 Tân Thủ Thôn

"control các browser của mấy cái antidetect như multilogin, hidemyacc." cái này sử dụng python à bác

3. grayhatvn

grayhatvn Bang Chúng

Muốn làm CPA phải có nguyên liệu, tùy loại CPA chi để đầu tư nguyên liệu, sau đó phải dựng một hệ thống nhỏ để làm cpa và làm cho những cú lead cpa đó trust, tiền nào của đó thôi :D

Một công đôi việc, vừa có thêm thu nhập vừa làm cho site leo rank :D

Mục đích mở box ra là để tìm thêm đồng đạo thảo luận, và bắt duyên với nhưng anh em nào có site mà chưa chạy ra tiền được thôi.

Moneyckv likes this.
  4. Ch3st3r

Ch3st3r Khách Qua Đường

Mình thì chuyên xài python rồi. C# hay Java vẫn dùng dc. Mà python cái thread-safe nó kém quá, toàn lỗi lỗi

5. Moneyckv

Moneyckv Tân Thủ Thôn

CPA thì nếu là net 3x thì cho đăng ký mấy trang live, chat sẽ, phải nạp tiền vào, nếu đăng ký không mà ko có nạp tiền vào thì không trust.
    CPA nếu mà net non3x thì cũng kiểu mua hàng, cái CPA này hơi khoai.
    Tạo cái group tele vào việc trao đổi đi bác.

6. Hoa Mãn Lâu

Hoa Mãn Lâu Trưởng Môn

Mấy nầy hơi private xíu, bà con qua box thảo luận nâng cao để thảo luận, chia sẽ củng dễ hơn

7. dohuong3

dohuong3 Khách Qua Đường

Làm sao vào được box nâng cao thế bác Hoa Mãn Lâu?

8. Ch3st3r

Ch3st3r Khách Qua Đường

Hình như bên nâng cao k nhận mem nữa rồi hả bác

9. xmenvn2510

xmenvn2510 Moderator + MiddleMan Staff Member

Tạm thời move thớt này qua box nâng cao đi sếp @Hoa Mãn Lâu ơi. Mình nghĩ là như vậy. Còn tuỳ a e nhé.

nhat.itsuper likes this.
  10. grayhatvn

grayhatvn Bang Chúng

CPA nhiều hình thức mà, tùy mạnh về mảng nào chiến mảng đó, có những loại hình CPA tụi nó còn thuê member ngồi làm tay mà :D.
    Box open mà có ai nói chi nhiều đâu, thảo luận đây được bạn, chứ tele chi cho mệt, 4rum này mình biết từ hồi còn là một group bên facebook, ở đây đa số dân autoblog cả chứ ít thấy thảo luận cheat choát lắm, thảo luận trên này đôi khi có người còn biết để cùng trao đổi :D,

11. CrazyFlame

CrazyFlame Sơ Nhập Giang Hồ

Loại thuê người làm chắc là làm khảo sát, thu thập thông tin người dùng, cài app. Kiểu này làm direct link chứ smart link lộn xộn đa phần toàn đòi người dùng phải bỏ tiển ra.
    Do trang public nên nhiều người cũng ngại thảo luận đó b.

B làm 1 mình hay có team riêng. B nói thêm tí về tool của b đi. B làm được gì ùi, đang gặp khó khăn gì thì mọi người mới vào trao đổi luôn.

12. I Love Php

I Love Php Bang Chúng

Chủ thớt báo không thấy bài viết đâu vì move vào box nâng cao

13. xmenvn2510

xmenvn2510 Moderator + MiddleMan Staff Member

Đã chuyển lại box thảo luận chung để chủ thớt thấy lại bài viết.

dohuong3 and I Love Php like this.
  14. grayhatvn

grayhatvn Bang Chúng

Trước đây làm CPA thì có tổ chức, giao cho manager rồi sau đó manager thuê member làm là việc của họ.
    Nhưng thời nay thì khác rồi, công nghệ phát triển nên toàn auto.
    Nói về cái CPA này thì phải đụng mới chạm được, chứ nói không thì không ra chuyện được.
    Hiện tại mình solo thôi trên hệ thống của mình, nhưng khẳng định là một cheat thì phải có hệ thống của mình, chứ không thì không ăn thua rồi
    Nói một cách ngắn gọn thì làm CPA là nghiên cứu và tìm ra giải pháp trust yêu cầu của tương ứng của nhà net và website, sau khi trust rồi thì tìm cách viết auto cho nó chạy,
    Nên mở box cũng coi thử có ai có chung hướng thì cùng thảo luận thểm để tìm cách, cái đầu nhiều người nó hơn một người. (ví dụ bạn có site nhưng ko ra tiền được, có thể thảo luận hoặc thương thảo, rồi có người có giải pháp chạy ra tiền luôn, thì có thể hợp tác, dạng vậy thôi, vì đôi lúc bạn có site có đặt net mà chưa chắc bạn có cách đào ra tiền từ site của bạn)
    Tóm lại CPA là kiểu như đưa ra 1 bài toán, giải nó ra xong rồi viết auto đưa vô hệ thống chạy, chứ không ai giám khẳng định cứ CPA là đâm ra tiền được. làm mảng mobile mới cần team chứ web không cần team đâu, có hệ thống là solo được rồi, mobile game nó bắt chơi lên lv20 hay làm nhiệm vụ như mấy cái captcha thì mới thuê member thôi :D

Le Duc Anh and I Love Php like this.
  15. wpresources

wpresources Bang Chúng

.
    Muốn dùng luồng với java selemium thì dùng thư viện webdrivermanager.Nó sẽ cho bạn dùng nhiều trình duyệt cùng lúc

16. chamchich

chamchich Sơ Nhập Giang Hồ

Em có cái page 150k follow, hồi bữa làm adbreak được mấy k nhưng nó ko pay.
    Sau bỏ đó, thi thoảng up lên vẫn tương tác cao nhưng bị dính nội dung k nguyên gốc và quốc gia. Quốc gia thì em fix được nhưng lại bị thuế. Thuế người thật vẫn hold.
    Có cách nào khắc phục ko các bác?

17. NT_chém

NT_chém Bang Chúng

không bác. No hope. bên em bị hold 80k FAN cũng với lý do same same bác. Nó không nói thẳng là k trả, nhưng mà cứ bắt up phương thức thanh toán khác. Up xong thì cũng k đc. cứ báo lỗi

18. Ch3st3r

Ch3st3r Khách Qua Đường

Mình vẫn đa luồng dc với python, mà cực là try catch hơi nhiều :D

19. grayhatvn

grayhatvn Bang Chúng

đa luồng python thông số kỹ thuật chưa bàn đến, các vân đề humnan action như sctroll wheel mouse làm vẫn được hả

20. Lệnh Hồ Bơi

Lệnh Hồ Bơi Tân Thủ Thôn

Mình đang ăn được 1 số net tuy nhiên 1 tháng vậy đc 150$ trừ tiền proxy dân cư ra lời 40$ {byebye}