Tình hình rank và index với domain mới ...

Discussion in 'AutoBlog' started by thangvbvb25, Sep 7, 2021.

1. Vinfam

Vinfam Sơ Nhập Giang Hồ

Site mới thì cứ từ từ, chờ 1-3 tháng đầu thường có khoảng 1-1k traffic, có vẻ như bạn đang bắt chước mà chưa có nền tảng seo cộng thêm áp dụng auto blog vào sẽ khiến site nhanh nát, hãy để ý xem lượng index đó có bị mất đi k nhé

thangvbvb25 likes this.
  2. thangvbvb25

thangvbvb25 Sơ Nhập Giang Hồ

Đúng rồi đó bác, em chỉ biết code chứ seo em mù tịt lên em đọc từng bài trên forum, thấy chỗ nào ứng dụng được là ứng dụng liền chứ ko có nền tảng seo gì cả !!!
    Có gì mong các bác chỉ giáo ạ ^^

3. command

command Bang Chúng

Đây là thông tin thống kê site sau 7 ngày tuổi (domain mới, site tiếng Anh, chỉ ping, add webmaster tool của 1 số SE, ko SEO, ko tạo social network luôn). Với mình, index tạm ổn (dù Bing và các SE khác chưa thấy vào site nhiều), rank cũng xem là được (dù hiện tại vị trí trung bình là 39.4 trên Google).

Last edited: Sep 11, 2021
    Nai likes this.
  4. thangvbvb25

Vậy là nhờ vào google dance à
    Toàn vị trí 39.4 mà click hay quá bác

5. command

command Bang Chúng

Vị trí trung bình nhé, nên có những key nằm trong top 20 hoặc top 100. Site mình thuộc auto nhưng số posts nhiều hơn site bạn rất nhiều, sites mình đã index được khoảng 2k/hơn 1m posts :) Với lại thống kê này chỉ mới trong 1 tuần nên chưa có gì ổn trong số liệu này cả, số liệu này chỉ là tạm thời.

6. thangvbvb25

Vậy theo những site trước của bác, với những site khả quan nhất thì sau tầm 2 tháng thì web bác trung bình được bao nhiêu lượt truy cập 1 ngày ạ, bác có thể chia sẻ được không ạ ?