Tut dành cho các bạn mới chơi youtube khi liên kết GA

Discussion in 'Youtube' started by hungvietuc1, Aug 17, 2017.

1. hungvietuc1

hungvietuc1 Khách Qua Đường

anh em chủ yếu reup để kiếm view nhưng khi trên 10k view liên kết GA thì tạch đến trên 80% vì youtube đã thắt chặt quản lý nên yêu cầu thường ko đc chấp nhận, nặng hơn là xóa tài khoản.

sau đây là tút vớ vẩn các tác dụng đến khoảng 20.09 thì phải vì sau dó youtube khóa chức năng này.

khi kênh trên 10k view, hãy chọn ra những video cao nhất khi cộng lại trên 10k view, vào chức năng chỉnh sửa video xuống dưới 5 giây, đổi title, descripton, xóa tag, xóa luôn những video ít view đi. để 1 đến 2 ngày sau đó liên kết GA. thành công đến 70-80%.

những kênh nào trước đây ko qua được bật kiếm tiền thì có 1 cách là chuyển tài khoản qua 1 tài khoản thương hiệu khác sau đó làm lại bước trên.

chúc các bạn thành công. thank.

Last edited: Aug 17, 2017
    Nai and Hoa Mãn Lâu like this.
  2. Hoa Mãn Lâu

Hoa Mãn Lâu Trưởng Môn

Thanks thím chia sẽ tip. Hình như YT nó khóa chức năng video editor nhưng sẽ mở ra 1 chức năng mới bổ xung mà. nên ko sợ đâu

3. Nai

Nai MiddleMan Staff Member

Đã đọc, để dành bán lại vì không biết khi nào có tiền mua cái máy mới để làm youtube :)

4. money

money Hương Chủ

nhat.itsuper likes this.
  5. console

console Bang Chúng

Trọng tài rút thẻ vàng mau, chơi mà đốn giò {brick}

6. hungvietuc1

đã là tut thì chẳng có gì là mãi mãi, nó chỉ có tác dụng ở hiện tại. ae hay vào thì chắc chắn đã cop về máy rồi, 1 ngày là quá thoải mái. thứ 2 mình làm gì có quyền xóa bài chém gió tý. mình chỉ góp chút cho ae nếu chơi youtube, nếu như admin xóa bài đi thì có nghĩa những người cop về máy sẽ yên tâm tut ko bị nát cho đến ngày youtube xóa chức năng khoảng 1 tháng nữa. e chỉ nói thế thôi.

Hoa Mãn Lâu and Nai like this.
  7. money

money Hương Chủ

Không xoá post nhưng edit bài về nội dung trắng thì cũng như nhau.

Nếu anh em cần post rồi xoá thì mình sẽ tạo 1 thớt riêng, cho mọi người vào đó muốn viết gì xoá gì tuỳ ý. Còn riêng việc post xong rồi xoá là ko chấp nhận được. Tưởng tượng 4r mà có hàng trăm hay hàng ngàn post như thế thì nó giống cái gì? Có 4r nào như thế ko?

Tóm lại khi nào mình còn là admin ở đây thì mình có yêu cầu là ko post rồi xoá. Nếu bạn ko hài lòng thì bạn có thể rời khỏi 4r bất kỳ lúc nào.

8. hungvietuc1

vô đối. cái tut vớ vẩn mà ae đi tranh luận. mình đã post lên rùi thì có nghĩa mình đã ko giữ cho mình. vì vậy hãy nghĩ đơn giản đã cho thì chẳng edit làm gì mấy cái trò vớ vẩn ý. vậy admin đã ok chưa.

9. money

money Hương Chủ

Nếu từ đầu bạn ko nói bạn xoá post thì đã ko có cuộc tranh luận này.
    Còn khi bạn đã khẳng định như vậy thì mình còn gì mà ko OK nữa. Welcome tất cả anh em. {cheers} {cheers}{cheers}

hungvietuc1 likes this.
  10. Bình Gia Trang

Bình Gia Trang Moderator Staff Member

Cảm ơn thớt nhé

11. cuacua88

cuacua88 Tân Thủ Thôn

tut này đã từng áp dụng, cũng hên xui ý à :D