Vấn đề về spin lại nội dung với plugin Wordpress Auto Spinner

Discussion in 'AutoBlog' started by JackZ, Dec 29, 2020.

1. JackZ

JackZ Khách Qua Đường

Ae trên này có ai sử dụng plugin này rồi cho em hỏi mấy vấn đề với. Em định mua plugin này để về xào nấu lại content cho site tiếng anh liệu có được ko ?. Vì em thấy hiện tại nó đang dùng cách là dùng các từ đồng nghĩa để sửa lại.
    Còn nếu ko được thì nên dùng cách nào để xào nấu lại nội dung cho các site tiếng anh tốt nhất mà lại ko mất đi ý nghĩa của nội dung mình crawl

maxthieuchu likes this.
  2. Hoa Mãn Lâu

Hoa Mãn Lâu Trưởng Môn

Spin ít ít thôi, như kiểu spin 3 từ trở lên sẽ đỡ làm mất đi ý nghĩa của câu

3. JackZ

JackZ Khách Qua Đường

vấn đề ở chỗ em ngu tiếng anh, nên nào biết như nào là đúng ngữ cảnh đâu. A có danh sách các từ đồng nghĩa 3 từ trở lên cho em xin được ko

4. AkuVn

AkuVn Hương Chủ

Đừng spin mà trộn content hay hơn :D Spin đọc như rác ấy nếu ko có editor

5. Hoa Mãn Lâu

Hoa Mãn Lâu Trưởng Môn

Thánh có thể demo 1 bài trộn content dc ko?
    Lâu lắm rồi ko có spin nên củng ko nhớ để data ở đâu, nhưng mà 3 từ trở lên thì content chỉ unique dc tầm 15-20% thôi, ko dc nhiều đâu

6. JackZ

JackZ Khách Qua Đường

a tìm lại được thì tốt quá.

A có thể hướng dẫn kỹ chút về cách trộn content ở 1 site mà mình crawl ko ạ

7. Tạ hơi nặng

Tạ hơi nặng Bang Chúng

mình cũng vote trộn content :D đang test build hệ thống mới mix 1 content nhưng ra 1 ver khác unique luôn hjhjhj

8. Hoa Mãn Lâu

Hoa Mãn Lâu Trưởng Môn

Có demo ae xem thử ko thím?

9. AkuVn

AkuVn Hương Chủ

Đại khái nó giống như kiểu này:

Name: lấy ở site A
    Birthday: lấy ở site B
    v.v..

Cơ bản thì nó là như thế còn tùy mức độ trộn và kịch bản trộn thôi :D

10. Tin SEO

Tin SEO Khách Qua Đường

Tớ đang viết tool AI spin với dữ liệu đầu vào là 1tr từ vựng từ bộ từ điển tiếng việt được bên tớ nhập tay hơn 2 năm nay. Hiện đã hoàn thành phần lõi phân tích cấu trúc câu ngữ pháp tiếng việt để khi spin vẫn đảm bảo ngữ nghĩa của câu. Sẽ share cho anh em trãi nghiệm trong thời gian gần nhất {big_smile}{big_smile}{big_smile}