Về vấn đề giữa bác Dang và @Hamu... gì gì đó

Discussion in 'Thắc Mắc & Góp Ý' started by Thanh Nguyen, Oct 4, 2020.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. money

money Hương Chủ

Kiếm của em dc bao nhiêu cm mà lại thích “xiên” nhau thế :D

wpresources likes this.
  2. NT_chém

NT_chém Bang Chúng

kiếm của em chỉ để nhuộm máu kẻ thù, chứ nhất quyết không đọ với đồng minh đâu bác

3. Nai

Nai MiddleMan Staff Member

Đóng topic thôi. Vấn đề này tưởng đã giải quyết ở mấy hôm trước rồi chứ. Hazi. Cuộc sống đã mệt mỏi rồi, vào đây cũng rứa. :D

4. wpresources

wpresources Bang Chúng

Bác này bạo lực quá,cơ mà bác dùng "kiếm" đánh kẻ thù ko sợ đứt sao

5. money

money Hương Chủ

Bây giờ đánh nhau thì chúng nó toàn chơi hàng nóng. Còn nhắc đến đấu kiếm thì anh chỉ nghe chúng nó xài thuật ngữ "cho kiếm ăn cứt" thôi {look_down}{look_down}{look_down}

Qua "đấu kiếm" với @NT_chém cho đỡ mệt mỏi kìa em {hehe}

Tony Vu likes this.
  6. Hoa Mãn Lâu

Hoa Mãn Lâu Trưởng Môn

Có pác nào có contact của pác @Dang không, cho mình xin cái

7. Dang

Dang Bang Chúng

Em đây bác ơi! Ngày nào em cũng ra vào 4rum (trừ Chúa Nhật thì em ít khi vào). Sau sự kiện @Harumu rời khỏi diễn đàn cũng là điều đáng tiếc, và em có mốt số ý kiến :

1. Các giao dịch của @Harumu đến thời điểm hiện tại em thấy uy tín, nên nếu có đọc được tin nhắn này thì cho mình xin lỗi vì đã đụng đến bát cơm của bạn. Mặc dù mình không phải admin hay mod, nhưng mình vẫn mời bạn quay lại diễn đàn.

2. Như post trước em có nói : "Mình có một góp ý nhỏ – chứ không muốn report để loại ai ra khỏi diễn đàn.". Vì mỗi người có 1 thế mạnh riêng, đáng để học hỏi và vì em đến và chia sẻ với diễn đàn như cách mà em nhận được từ tất cả anh, em trên 4rum - có thể không trò chuyện nhưng qua từng post của anh, em.

3. Trước khi post bài đăng đó, em cũng định gửi tin nhắn riêng cho @Harumu, nhưng cũng đắn đo : nếu người khác cũng clone nick, spam, like, tự pr để tăng uy tín của mình. Thì riếc rồi diễn đàn cũng loãng, nên em quyết định post lên để các mem sau có đọc tới thì hạn chế spam.

4. Tính em không thích cãi cọ hay to tiếng nên qua sự kiện này (cũng là lần thứ 2 em có tranh luận với mem - sự kiện thứ nhất là với bác @princenuce) em thấy có khoảng trống nào đó - nói chung không vui.

5. Cái nữa là em cũng chẳng nịnh hót hay tạo áp lực cho admin, mod để loại ai ra khỏi diễn đàn hoặc để được cái lợi ích nào đó cho riêng mình.

Cảm ơn đặc biệt đến anh @Sói và các bác : @Hoa Mãn Lâu, @Thanh Nguyen , @Nguyen Son, @wpresources và tất cả anh, em.
    Chúc anh, em sức khỏe và thành công!

Samuraikl, u23, Nguyen Son and 3 others like this.
  8. NT_chém

NT_chém Bang Chúng

trên fb ông hamuru chửi đổng cả diễn đàn lên rồi kìa. còn xanh chín luôn là từ giờ k giao dịch với thành viên từ cafemmo, quay lại vs "ông bạn già" mmo4me. Topic đến đây close được rồi. Bác @Dang cũng k có gì sai hay quá đáng, cũng k cần phải bận tâm làm gì

firefox likes this.
  9. Hoa Mãn Lâu

Hoa Mãn Lâu Trưởng Môn

Nhiều khi có cãi nhau thì mới ra vấn đề, xong rồi ae ngồi lại làm ly beer thì nó sẽ gắn kết hơn ấy. Có tranh luận, có nhiều luồng ý kiến thì mới phát triển tốt dc, chỉ 1 luồng ý kiến thì ko có gì để mà phấn đấu. Nên mình thấy chỉ cần các bên kiềm chế ko nói mấy lời ko hay thì vẫn ổn mà, tranh luận để có thêm góc nhìn vẫn rất tốt đâu có sao.

10. Tony Vu

Tony Vu Bang Chúng

4r không mất cụ @Dang thì vui rồi {sweet_kiss}

Chửi sao post lên coi thử bạn. Ban đầu mình ko có ác cảm gì nhưng nếu vì chuyện vừa rồi mà qua chỗ khác chửi cả 4r thì đủ hiểu rùi đó

11. NT_chém

NT_chém Bang Chúng

có hai post https:// facebook[.]com/futiukho/posts/2757923827862489 và https:// .facebook[.]com/futiukho/posts/2757906324530906 nói là chửi thì cũng k đúng lắm. là đá xéo thì đúng hơn. Đọc cả comment nữa nha mấy bác

Tony Vu and Nai like this.
  12. Nai

Nai MiddleMan Staff Member

Đã đọc, hơi thất vọng. Nhưng ít nhất thì cũng thấy được bác @hamuru vẫn còn tính cách 1 người bán hàng là có 1 tí nhẫn nại :D

Nguyen Son likes this.
  13. Tony Vu

Tony Vu Bang Chúng

Có câu này vui phết

firefox and Thanh Nguyen like this.
  14. Nguyen Son

Nguyen Son Sơ Nhập Giang Hồ

Haizz, đúng là đọc xong thấy buồn. Ban đầu em vẫn còn tôn trọng nhưng sau khi đọc xong thì hết tôn trọng rồi. @hamuru em xin rút lại lời chúc bác buôn may bán đắt nhé.

15. Thanh Nguyen

Thanh Nguyen Bang Chúng

Đọc xong câu nó phản hồi @Dang mình đã biết nó là người ntn rồi. Làm ra vẻ thanh cao rồi lại còn lôi triết lý sống ra dạy đời. Trẻ trâu. 30 tuổi đầu đọc hiểu tiếng việt còn chưa xong thì đủ biết trình độ văn hóa nó ntn

16. Tạ hơi nặng

Tạ hơi nặng Bang Chúng

Đọc xong quả này chẳng biết nên nói gì {big_smile}{big_smile}

17. JohnWick

JohnWick Sơ Nhập Giang Hồ

Nói cũng hơi đúng còn gì :))). Mình thấy mấy chuyện drama này chả quan tâm làm gì và cũng ko nên nâng tầm quan điểm

18. haihath

haihath Tân Thủ Thôn

E ko quen bác nào trong 2 bác, nhưng người ta làm dịch vụ đã chấp nhận giao dịch trung gian thì khá ok chẳng có gì phải suy nghĩ cả.

19. ssayyhi

ssayyhi Sơ Nhập Giang Hồ

tóm lại là ông kia vào spam forum nhiều quá, thay vì lập 1 threads tổng hợp thì ông này vào lập liên tọi. Middle man cũng nên tạo 1 threads cập nhật xác nhận các giao dịch trong đó là được rồi. Đang order 1 con của ông này mà ông ấy cay cú hay thế nào nên hủy luôn =))) Đọc mấy cái post fb xong cũng thấy chẳng ra làm sao nên unfr. Hzzz

20. Samuraikl

Samuraikl Khách Qua Đường

Lòi bộ mặt "gian thương" rồi. Kinh doanh chả ai cấm nhưng spam thì đương nhiên chả ai ưa. Không ăn được quay ra nói xấu các kiểu, chán!

Mình cũng có đọc post của cả 2, đúng như bác thread này viết, bác @Dang chẳng có ý hay chủ đích gì để công kích lão cả, chỉ có lão tự cảm thấy nhột nên mới thế thôi.

Thread Status:
Not open for further replies.