Xin bí kíp nuôi acc twitter - tránh bị suspend

Discussion in 'Thảo Luận Chung' started by noname007, Jun 17, 2018.

1. Hoa Mãn Lâu

Hoa Mãn Lâu Trưởng Môn

Mình xài thấy bình thường mà đâu có thấy block gì đâu. Cứ mô phỏng như những người dùng bình thường là dc à. Cái API thì ko bán dc rồi, Ở trên có bạn có tool ấy, chờ cậu ấy báo giá xem sao

2. noname007

noname007 Tân Thủ Thôn

acc bác vẫn oke có thể do bác ít acc, làm cẩn thận, cách nhau cả 5-10 phút.
    còn làm air toàn táng cả trăm, toàn vô follow, rồi lại change IP, lấy nick khác follow luôn con đó, đợi 5-10 có mà mấy ngày mới xong :D

API thì dùng python tweepy cũng thấy ổn, em setup chục acc để test, mà chạy mỗi lần vứt đó :))

3. Hoa Mãn Lâu

Hoa Mãn Lâu Trưởng Môn

Đừng có change ip, mỗi lần login 1 ip là thấy ko trust rồi. Thím thử profile chrome rồi xài luôn coi sao. Dùng api để làm mấy cái airdrop dc mà, follow, tw, reply, retw hỗ trợ hết sao phải login vô acc. Trừ khi nó bắt phải login vô acc xác thực bên thứ 3 thôi, Chứ mình ít khi nào login vô acc tw lắm. Toàn xài api thôi

noname007 likes this.
  4. noname007

noname007 Tân Thủ Thôn

vâng, để em test xem sao, mỗi lần 1 ip thây k trust nhưng 1 đống acc login 1 ip thì chắc chắn là spam rồi :D.
    dùng API này nó vẫn get IP của mình như bt phải k bác? e k rõ cái API này lắm. ko biết nó lấy những dữ liệu gì hay chỉ IP thôi.
    trình duyệt thì còn biết cookie, cache...

5. Hoa Mãn Lâu

Hoa Mãn Lâu Trưởng Môn

Dùng api thì nó hẻm có fake ip mà xài luôn địa chỉ ip của máy mình. Nên muốn fake khi xài api thì phải fake ip toàn máy như xài usb 3g ấy ko xài proxy dc

noname007 likes this.
  6. jacker112

jacker112 Tân Thủ Thôn

CÁC BÁC QUẢ LÀ CAO NHÂN NUÔI ACC. E FAI TÌM HIỂU THÊM VỀ CÔNG DỤNG CỦA API MỚI ĐƯỢC.

7. Cháu dì Sáu

Cháu dì Sáu Bang Chúng

Em đang dư không dùng một acc 70k followers có anh nào quan tâm không ạ?

8. Hoa Mãn Lâu

Hoa Mãn Lâu Trưởng Môn

Làm nhiều, đọc nhiều bài viết suy nghĩ khác biệt mấy thằng spammer thì sẽ được thôi, Thường con người ít ai mà chịu đi từ từ ngày làm 2-3 acc lắm. Toàn đòi 1 ngày 3-400 acc, dồn vô thì ko toi củng uổng, tích tiểu thành đại ngày mần 1-2 acc thì tháng củng dc 5-60 acc tw, telegram, bitcointalk, fb .vv. đủ cheat hết sạch đám coin rồi, chỉ sợ éo có sức mần ngày 60 acc * 10 site thôi

9. jacker112

jacker112 Tân Thủ Thôn

Về cheat choác thì em chưa biết gì. E chỉ mới nuôi acc ins nhưng ins giờ very, dis liên tọi. Tìm hiểu về API bắt đầu từ API là gì à bác?

10. Hoa Mãn Lâu

Hoa Mãn Lâu Trưởng Môn

https://www.instagram.com/developer/ Nếu là api ins thì bắt đầu từ đây nè thím, còn ko thì kiếm cái tool nòa nuôi nick củng dc

11. newbie

newbie Tân Thủ Thôn

trong nhóm mình, có nhiều bác ở HN không nhỉ,e thất nghiệp rồi, thingr thoảng các bác rảnh cho em giao lưu học hỏi với.

12. giangnam233

giangnam233 Tân Thủ Thôn

Bác chỉ e chơi coin kiếm $ với,e chia sẻ tool + cách nuôi acc

13. noname007

noname007 Tân Thủ Thôn

có gì đâu mà chỉ bác, cứ làm theo nhiệm vụ nó: theo dõi tw, join tele, .. vậy thôi :D

14. hoangbau

hoangbau Khách Qua Đường

dể lắm, nó đưa ra mấy cái nhiệm vụ, như là follow tw của nó, retweet bài pin, rồi nhập ví nó trả token thôi, toàn là nhiệm vụ mạng xã hội, telegram, faceboook

15. Nai

Nai MiddleMan Staff Member

Sao nghe có mùi rửa tiền ở đây nhỉ :D

16. newbie

newbie Tân Thủ Thôn

Còn bác nào nuôi tw k nhỉ

17. tienganhtiengem

tienganhtiengem Sơ Nhập Giang Hồ

Dùng Mass Planner Nhé. Vị Thần sức mạnh trong giới Nuôi Acc Social :D

Hau Nguyen likes this.
  18. Hau Nguyen

Hau Nguyen Sơ Nhập Giang Hồ

Hóng share tool

19. tienganhtiengem

tienganhtiengem Sơ Nhập Giang Hồ

tool này mua mà bác. dùng tool crack là éc ngay .Mua gửi thư cho thằng MP ý.bảo nó bán cho .bt tool này đang bị cấm rồi

20. Hau Nguyen

Hau Nguyen Sơ Nhập Giang Hồ

Bác share luôn cái email cho ai cần thì mua nhé