Xin review về EZOIC

Discussion in 'CPM & CPC & PopUp' started by skr1107, Aug 21, 2020.

1. skr1107

skr1107 Khách Qua Đường

Chào các bác, chả là e có một site chuyển tải game và app mod, content Eng 100% tự viết, đã chạy Adsense đc 3 năm, doanh thu ổn mà 4 tháng trc e thay gà, site chạy đc hơn 1 tháng nó ban luôn, e nghĩ là do gà nên e 301 domain mới, mua gà mới chạy đc đến gần tháng thì nó ban tiếp phát nữa, nản quá nên quyết định nghỉ chơi vì chắc là bị nó cho vào blacklist rồi. E tính chuyển sang thằng EZOIC xem sao vì thấy review cũng tốt. Nhưng e có một vài thắc mắc:
    1. EZOIC là đối tác của Google, e đã bị adsense ban thì có đăng ký đc EZOIC hay ko?
    2. EZOIC nó có chấp nhận nội dung site của e hay ko?
    3. Doanh thu nếu site e được chấp nhận thì liệu có cao hơn Adsense như họ quảng cáo ko ạ?

Ae nào đã thử thằng này rồi có thể cho xem xin review đc ko ạ? E cảm ơn :D

2. Nai

Nai MiddleMan Staff Member

Bị adsense ban rồi thì chơi ezoic ko được nữa. Vì nó yêu cầu cơ bản gắn code adsense lên và có hiện quảng cáo.

skr1107 likes this.
  3. skr1107

skr1107 Khách Qua Đường

vâng thank bác, vậy là ko chơi đc rồi.
    Bác có gợi ý network nào khả quan ko ạ? Site e traffic 95% là di động.

4. Thanh Nguyen

Thanh Nguyen Bang Chúng

Từ đầu năm đến h ga nó siết chặt chính sách nên site vớ vẩn rất dễ bị ăn baned. Ko phải do tk ga mà do site bạn vi phạm chính sách thôi. B có thể thử pop của adcash cũng đc. Nhưng doanh thu ko bằng ga đâu. Đừng sốc nhé {big_smile}{big_smile}{big_smile}

Tony Vu likes this.
  5. NT_chém

NT_chém Bang Chúng

tải game thì đặt rút gọn link ý

6. money

money Hương Chủ

1. Khả năng là KHÔNG nhưng tiếc gì mà không thử reg 1 phát?
    2. Chỉ có Ezoic mới trả lời chính xác
    3. Đa số là Ezoic cao hơn hoặc bằng Adsense

7. sincos

sincos Bang Chúng

Đã thử và xác nhận là banned Adsense là no-door với Ezoic nhá. Bằng chứng là thằng support rất hồ hởi và nhiệt tình với site và traffic nhưng đến giai đoạn apply code nó éo thấy hiện ads thế là reject rất lịch sự nhá.